ग्राहक तक्रार मंच
सन्माननीय अतिथी,
जर आपण नोंदणीकृत सभासद नसाल तर आधी नोंदणी करून सभासद व्हा.
ग्राहक तक्रार मंच
सन्माननीय अतिथी,
जर आपण नोंदणीकृत सभासद नसाल तर आधी नोंदणी करून सभासद व्हा.
ग्राहक तक्रार मंच
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.


मराठी भाषेतून तक्रार मांडण्याची संधी उपलब्ध करून देणारा पहिलाच व एकमेव मराठी ग्राहक तक्रार मंच
 
HomePortalLatest imagesशोधनोंदप्रवेश
ग्राहक तक्रार मंचावर आपले स्वागत आहे!
मराठी भाषेतून तक्रार मांडण्याची संधी उपलब्ध करून देणारा पहिलाच व एकमेव मराठी "ग्राहक तक्रार मंच"

 

 Asabhya Vagnuk Milali

Go down 
लेखकसंदेश
Pradip




लिखाणांची संख्या : 2
Join date : 05/12/2012
Age : 32
ठिकाण : PUNE

Asabhya Vagnuk Milali Empty
लिखाणविषय: Asabhya Vagnuk Milali   Asabhya Vagnuk Milali Icon_minitime5/12/2012, 9:31 pm

Maza nav Pradip Pokale Asun mi dinank 11/11/2012 roji Vodaphone cha new Sim buy kele hote, But te ajun chalu zalele nahi.Mi retalior la vicharle asta tyani new rule nusar 4 day lagtata ase sangitale,but aaj 5/12/2012 rojihi sim chalu zalele navte manhun mi 198 ya vodaphone custmer care no varti alternative number varun (Mazya Friend cha no)call kela v maza problem sangitala, Parantu tyani mala purn mahiti n sangata call cut kela asta mi punha 5.56pm la punha call kela asta custmer representative ne mala asbhya shivigal keli n mi tyana team leader la maza call transper kara ase sangitale asta call cut kela n punha call pan lagat navta.
Maza question asa aahe ki hi konti hukumshahi? Maze documents yani gahal tar kele nastil na mala yachi bhiti vatat aahe? So please help me and also guide me as how i will get action an Vodaphone cumpany.
Help karal ashi nakkich asha aahe.
वापस वरती Go down
 
Asabhya Vagnuk Milali
वापस वरती 
पृष्ठ 1 - 1 पैकी

Permissions in this forum:तुम्ही या सार्वत्रिकेत विषयाला प्रतिक्रिया देऊ शकत नाही
ग्राहक तक्रार मंच :: दूरसंचार सेवा :: मोबाईल सेवा-
येथे जा: